ราคา 2100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 36206.90 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 1
โครงการ โชคชัย ร่วมมิตร คอนโดมิเนียม (วิภาวดีรังสิต 16) | Chokchai Ruammit Condominium

drealestate agent
0623487893
2019-02-06 18:19:52.0
เลขที่ประกาศ: 274642
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโดฯ บ้านวิภาวี ซอยวิภาวดี 16 เนื้อที่ 57.86 ตรม. เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่ ราคาถูกมาก
ติดต่อ ประสงค์ 062-348-7893 , Line id : songloveu88
นิก 085-487-3935 , Line id : nickky-nic

รายละเอียด
• อาคาร สูง 8 ชั้น อยู่ชั้น 2 วิวเมือง
• บรรยากาศร่มรื่น พร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ฯครบ
• 2 นอน 1 น้ำ 2 แอร์
• ครัวบิลท์อิน ตู้วางที โต๊ะกินข้าว โซฟา
• เตียง ขนาด 6 ฟตุ และ 3.5 ฟุต ผ้าม่าน
• พื้นห้องนอน ลามิเนต พื้นห้องนั่งเล่น กระเบื้อง
• ระเบียงหันทิศตะวันออกเฉียงใต้
• สามารถปล่อยเช่าได้ เดือนละ 8,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก
• รปภ. 24 ชม. เข้า-ออกด้วยระบบคีย์การ์ด กล้อง CCTV
• สระว่ายน้ำ ฟิตเนท
• ค่าส่วนกลาง 18,746 บาท ต่อปี / ตรม.ละ 27 บาท

การเดินทางสะดวกสบาย
• การเดินทางสามารถเข้าออกได้สองทางคือ ซอยวิภาวดี 16 (ซอยโชคชัยร่วมมิตร) ทะลุซอย รัชดา 19
ติดสถานีรถไฟฟ้าMRTใต้ดินสถานีรัชดาภิเษก ถนนรัชดา-ลาดพร้าว
ใกล้ทางด่วนวิภาวดีและทางลงด่วนสุทธิสาร

สถานที่ใกล้เคียง
• มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
• โรงเรียนหอวัง
• โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
• เซ็นทรัลลาดพร้าว
• โรงพยาบาลพญาไท2

*********ราคา 2,100,000 บาท*********

#บ้านวิภาวี #คอนโดมือสอง #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดเฟอร์ฯครบ #คอนโดราคาถูก #คอนโดบ้านวิภาวี #คอนโดวิภาวดี #คอนโดลาดพร้าว
#คอนโดรัชดา #คอนโดน่าอยู่
สนใจสามารถนัดชมสถานที่ พร้อมติดต่อสินเชื่อฟรี ติดต่อ ประสงค์ 062-348-7893
Line id : songloveu88
FB : www.facebook.com/loveurealestate
Reatly One Estate (Thailand) Co.,Ltd